Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียน แม่ฮ่องสอนค่ะ ระหว่าง บ้านสันติชล กับ บ้านรักไทย เลือกไปที่ไหนดีคะ  

พอดีช่วงวันที 4-7 ธันวา 52 นี้ จะเดินทางไปปางอุ๋ง ค่ะ

เลยจะรบกวนสอบถามผู้รู้นิดหนึ่งค่ะ ว่า ที่บ้านสันติชล กับ บ้านรักไทย

ควรเลือกไปที่ไหนดีคะ พอดีเช่ารถตู้ไป คนขับรถเค้าให้เลือกเอาซักที่

เค้าบอกว่า ก็เป็นหมู่บ้านจีนเหมือนกัน เป็นบ้านดินเหมือนกัน

มีขาหมูเหมือนกัน บรรยากาศก็คล้ายๆ กัน ตัดสินใจไม่ถูกเลย คนขับรถ

บอกว่าที่หมู่บ้านสันติชลจะคนเยอะกว่า ของแพงกว่า หมู่บ้านรักไทยค่ะ

ยังรบกวนผู้รู้ช่วยตัดสินใจทีนะคะ  อันไหนเหมาะ อันไหนสมควรคะ

อ่อ แล้วลืมบอกอีกอย่างวันที่ไป มีเวลาเที่ยวน้อยด้วยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

ปล.ใช้ สมาร์ทเซริ์ต แล้วนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : หนูนุ้ยจัง@egat
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 19:39:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com