Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++จากหัวหิน+++++สู่เกาะสุนัข+++และ+++อยากไปเกาหลี++..พี่ๆห้องบลูช่วยโหวตให้น้องหน่อยน้าาาคร้าบบ..นะนะนะน๊าาาา+++++  

ยังจำเรื่องราวดีๆของผมที่กระทู้นี้ได้มีครับ -- >>  [หัวหิน] และแล้วผมก็ขอเธอแต่งงานที่ The Hideaway Resort ++ Mini Review เล็กๆ ห้อง 201++ พาเที่ยวเพลินวาน และเกาะสุนัข ++

http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2009/09/E8371785/E8371785.html

+++++++++++++++++++++++++
** แก้ไข link ครับ **
+++++++++++++++++++++++++

ในกระทู้เดิมนั้นผมไปกับดวงและความรักจริงๆ...แต่เพื่อนๆ พี่ๆ เชื่อมีครับ...ความโชคดีของผมยังไม่ได้หมดแค่ตรงนั้น ... ผมได้นำเรื่องราวของผมโดยผมใช้ลิงค์นี้นั่นแหล่ะส่งไปยังรายการ สะบัดช่อ สะบัดโชว์ ช่วงเพื่อนคู่ชีวิต กับบริษัทประกันชีวิตแห่งหนึ่ง(ไม่เอ่ยชื่อละกันเนอะ..เดี๋ยวเขาหาว่าโฆษณาเนอะ) และแล้วอีก 2 วันก็มีโทรศัพท์แปลกๆโทรเข้ามาหาผมอีกแล้ว

“สวัสดีค่ะ..จากรายการสะบัดช่อนะคะ...เราเลือกคุณเป็น 1 ใน 12 คู่ที่จะได้ทำตามฝันของคุณกับเรานะคะ...”

เอาหล่ะสิ..งานเข้าแล้วไง...จริงๆแล้วผมกับแฟนค่อนข้างจะขี้อายครับ..แต่เมื่อได้รับคัดเลือกแบบนี้แล้ว..จะปฏิเสธก็กระไรอยู่เพราะรางวัลที่ได้คือ เที่ยวเกาหลีตั้ง 5 วัน 3 คืน (มันหายไปไหน 1 คืนเนี้ย..สงสัยไม่ให้นอน...แฮะๆ..แซวครับแซว)

แต่กว่าจะไปได้...ไม่ใช่เรื่องง่ายๆครับ....เดี๋ยวจะเล่าให้ฟังต่อไป..และคงต้องขอแรงพี่ๆในนี้ช่วยโหวตให้ผมกันหน่อยหล่ะครับ...เดี๋ยวจะโพสบอกวิธีอีกครั้งนะครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 52 21:22:34

จากคุณ : cacharin
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 22:22:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com