Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปราณอีกครั้ง กับที่ใหม่ และร้านใหม่ สุขกายสบายท้อง  

ไปปราณมาค่ะ ช่วงนี้ได้ไปปราณถึงสองครั้งด้วยกัน ทริปนี้เกิดขึ้นจากความใจดีของพี่สาวแฟนที่ซื้อแพคเกจมาแล้วไปไม่ได้ ลาภก็เลยลอยมาที่เราสองคนค่ะ ห้องพักคราวนี้เป็นแบบ studio ค่ะ เลขที่ออกคือ 511 หรือ 551 จำไม้ได้แล้ว....(ขอโทษค่ะ) ไม่รีวิวรูปโรงแรมให้ดูนะค่ะ ดูรูปภายในห้องดีกว่า คนรีวิวที่นี่เยอะแล้ว
ห้องอยู่อาคารที่สองตรงข้ามเมนล็อบบี้ ใกล้กับ earth สปาค่ะ ห้องนี้อยู่ชั้นล่างห้องแรกเลย
ตอนแรกคิดว่าไปที่น้แล้วจะไม่ประทับใจ เพราะโรงแรมไม่มีหาดที่เล่นได้ ไปๆมาๆ ทริปนี้ถือว่าส่งที่ประทับใจที่สุดคือพนักงานค่ะ ดีมากๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ดูภาพแรกเลยค่ะ เตียงและห้องน้ำแบบหวาบหวิว

ลืมใส่ชื่อโรงแรมค่ะ ..... เช้าเกินไปคนเลยเออเร่อ  EVASON ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 52 09:46:30

จากคุณ : emychin
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 09:25:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com