Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * * ด่วน เปิดจองปฏิทินรอบ 2 จำนวน 351 ชุดค่ะ * * * * * *  

โครงการปฏิทินบีพี 2010 ซึ่งทำกันมาเป็นปีที่ 2 แล้ว จากกระทู้เริ่มต้นอธิบายที่มาที่ไปตามที่เต้ย-หลานยายจุล  ( ผู้ริเริ่มโครงการปีนี้  )ตั้งไว้

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8346571/E8346571.html#

หลังจากเปิดรับรูปจากเพื่อนๆอยู่สองสัปดาห์  ทีมงานได้รับภาพจากเพื่อนๆ พี่ๆ มากมายทั้งหมด 505 รูปด้วยกัน  นับว่าได้รับความสนใจเป็นอย่างดี   ปลาบปลื้มใจมากๆค่ะ   ต้องขอบคุณทุกท่านที่ส่งรูปมาร่วมสนุกมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ผลการโหวตรูปปฏิทิน ดูได้จากกระทู้นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8448234/E8448234.html

ปฏิทินบีพี 2010 จะประกอบด้วยปฏิทินขนาด20x 16 cm. และซองสีขาวพิมพ์ 1 สีขนาด9"x7"

ราคาต้นทุนในการสั่ง 1500 ชุดอยู่ที่   41   บาท/ชุด

แต่เพิ่มยอดพิมพ์เป็น  2000 ชุดตามคำเรียกร้องค่ะ

สำหรับราคาขายปฏิทินในปีนี้จะอยู่ที่ราคาชุดละ 130 บาท  (ราคานี้รวมค่าจัดส่งแล้ว )

กำไรที่ได้จากการขายปฏิทินนี้ทั้งหมดหลังจากหักค่าใช้จ่าย จะนำเงินแบ่งออกเป็นสองส่วนเข้าโครงการมูลนิธิในพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวส่วนหนึ่ง และอีกส่วนหนึ่งจะนำเงินเข้าร่วมทำบุญกับวัดหรือโรงเรียนซึ่งยังไม่ได้กำหนดค่ะ

โดยสามารถสั่งจองได้ในกระทู้นี้เลยค่ะ

ขั้นตอนการจองและชำระเงินมีดังนี้

1. ลงชื่อจองตามจำนวนที่ต้องการซื้อที่หน้ากระทู้นี้  ได้ทั้งท่านที่มี่ล็อคอิน  และบัตรผ่าน
ทางทีมงานจะอัพรายชื่อที่หน้ากระทูนี้ในคห.1-6  ทุกท่านจะได้รับลำดับการจอง

2. โอนเงินชำระค่าปฏิทินมาที่  

(เดี๋ยวมาแจ้งภายหลังนะคะ.....)

รบกวนโอนมาเป็นเศษสตางค์ตามท้ายลำดับของการโอนค่ะ  เช่นลำดับที่ 1  จอง1 ชุด  โอนเงินมาจำนวน 130.01 บาท เป็นต้น

และโพสสลิป  ใบโอนเงิน  หลักฐานต่างๆมาที่กระทู้ที่จะตั้งขึ้นภายหลังจากที่มีเลขที่บัญชีแล้วนะคะ   (จะโดยวิธีใดก็สุดแล้วแต่นะคะ ) พร้อมย้ำลำดับการจองอีกครั้ง

3. ให้แจ้ง 1. ล็อกอิน
            2. จำนวนที่สั่ง
            3. ชื่อ นามสกุล (ผู้รับของ)
            4. ที่อยู่ (ในการจัดส่ง) ======>  รบกวนพิมพ์เป็นบรรทัดเดียวนะคะ เพื่อความสะดวกในการจัดเก็บข้อมูลน่ะค่ะ
             5. เบอร์โทรศัพท์  (ถ้าซีเรียสก็ไม่เป็นไรค่ะ เราไว้ใช้ในกรณีที่การติดต่อทางหลังบ้านล่าช้า เพราะบางคนก็ไม่ได้เข้าพันทิพทุกวัน)

มาที่อีเมลล์  calendar_bp@hotmail.com โดยลงชื่อเรื่องว่า “ จองปฏิทินบีพี  ลำดับที่  ........ “ ค่ะ  เพื่อความสะดวกในการจัดทำข้อมูลในการจัดส่ง

เราจะเปิดให้รับจองนับจากวันนี้ไป จบครบ 2000 ชุด

จากยอดตอนนี้  1649  ชุด   เหลือเพียง 351 ชุดเท่านั้นค่ะดอกไม้

ขออภัยที่มีเหตุขัดข้อง กระทู้เก่าพังไป

เดี๋ยวจะอัพรายชื่อให้นะคะsmile

ปิดรับโอนเงินค่า ปฏิทินบีพี 2010  ภายในวันที่   15   พฤศจิกายนค่ะ  

คาดว่าปฏิทินน่าจะเสร็จก่อนเดือนธันวาคม  และจะส่งส่งถึงมือเพื่อนๆไม่เกิน 15 ธันวาคมค่ะ

ต้องขออภัยที่เวลาค่อนข้างกระชั้นชิด  เวลามีน้อยมากจริงๆค่ะ

ถ้าใครไม่ได้โอนเงินภายในวันที่กำหนด  คงต้องถือว่ายกเลิกการจองไปนะคะ แต่ก่อนจะครบกำหนดเรา ก็จะมีทีมงานคอยเตือนไปทางหลังบ้านเพื่อนๆ ค่ะ เผื่อลืม

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจกิจกรรมในครั้งนี้   และเป็นกำลังใจให้กันมาโดยตลอดค่ะ  สั่งกันมาเยอะๆนะคะ  ได้ทำบุญร่วมกัน

***  ปล.ถ้าอยากเพิ่มจำนวนที่สั่ง จะยินดีมากค่ะ
แต่ขออย่าไปแก้ไขในคห.เดิมนะคะ  ไปพิมพ์เพิ่มคห.ใหม่เลย
แล้วหมายเหตุว่า อ้างอิงจากคห. เดิมที่เท่าไหร่จะดีกว่าค่ะ  
จะได้ข้อมูลไม่ผิดพลาด  *****

*** รบกวนช่วยกดโหวตกระทู้ด้วยค่ะ   จะได้เห็นโดยทั่วๆกัน  ขอบคุณค่ะ ****

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 52 21:15:06

จากคุณ : หมูอ้วนจอมพลัง
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 10:25:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Town.com | BlogGang.com