Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน กูรู ญี่ปุ่น ด้วยครับ  

คือ ผมจะไปญี่ปุ่นคืนวันที่ 4 พฤศจิกา และ ไปถึงเช้าวันที่ 5 พฤศจิกา
ผ่านพิธีการต่าง ๆ เสร็จ ก็น่าจะ 9.00 น. ผมมีเรื่องรบกวนสอบถาม
นิดนึงครับ คือ ผมบินไปลงที่นาริตะ แต่ต้องการไป Ozaka ให้ถึงเร็วที่สุด
ผมซื้อ JR Pass ไว้แล้วครับ ไม่ทราบว่า จาก นาริตะ ไป โอซาก้า ไปยังไง
และต้องต่อรถที่โตเกียวหรือไม่อย่างไรบ้างครับ ( รบกวนอธิบายผมละเอียดนิดนึงนะครับ )

ข้อ 2. ครับ ผมพักที่ Hotel Kinki ซึ่งอยู่ใกล้กับสถานี JR Osaka ผมคิดว่า
จะเข้าไปฝากของที่โรงแรมก่อน จากนั้น จะเที่ยวในโอซาก้า ในช่วงเวลาที่เหลือ ผมควรไปเที่ยวที่ไหนมั่งดีครับ

ข้อ 3. ขอคำแนะนำสำหรับที่เที่ยวกลางคืน แบบของวัยรุ่นญี่ปุ่นอะครับ
ที่โอซาก้าไปไหนดีครับ

ข้อ 4. ร้านอาหารที่แบบ อร่อยๆ ในโอซาก้า ที่ต้องไปกินให้ได้นี่ มีร้านอะไรบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : Lucky Loser
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 12:06:08 A:58.8.84.157 X: TicketID:234659

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com