Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปสิงค์โปร์ช่วงไหนของปี....ดีที่สุดคะ  

จะพาคุณแม่ไปเที่ยวต่างประเทศเป็นครั้งแรกค่ะ ด้วยเงินเก็บของเราเอง หุหุ

ให้คุณแม่เลือกระหว่างฮ่องกงกับสิงค์โปร์...แค่ 2 ที่นี้เพราะงบไม่มากค่า

คุณแม่เลือกสิงค์โปร์เพราะยังไม่เคยไปเลย

ฮ่องกงแม่เคยไปนั่งรถไฟเหาะมาแล้ว บอกว่าขอครั้งเดียวในชีวิตก็พอ 55

อยากรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ...ว่าไปเดือนไหนถึงจะดีที่สุด

เดือนไหนลดราคาเยอะที่สุด จะได้ช้อปสนุกๆ

หรือเดือนไหนอากาศดีที่สุด  เดือนไหนมีเทศกาลสำคัญที่น่าเที่ยวที่สุด

รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่า

จากคุณ : messybee
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 13:21:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com