Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * * สรุปรายชื่อผู้จองปฏิทินบีพี2010 และแจ้งโอนเงินค่ะ* * * * *  

หมายเหตู 1ดอกไม้  เรื่อง ลำดับ ที่คลาดเคลื่อนไป 1 อัน
ไม่มีผลอะไรค่ะ ให้ยึดถึงลำดับตามนี้ ยกเลิกอันเก่าในกระทู้จองอันแรก เพราะมาจัดเรียงลำดับใหม่แล้วค่ะ  ให้ยึดถึออันนี้เท่านั้น ดอกไม้

ดอกไม้  ดอกไม้  ดอกไม้  ดอกไม้  ดอกไม้

หมายเหตุ 2 flower   เวลาจะโอนเงินช่วยกรุณาดูเลขบัญชีให้ถูกต้องนะคะ  ขณะนี้ตรวจพบหลายรายที่โอนเงินเข้าบัญชีแทคค่ะ

เป็นบัญชีชื่อบุคคลเดียวกัน  แบงค์ไทยพาณิชย์เหมือนกัน   แต่คนละเลขบัญชีนะคะ  flower

ดอกไม้  ดอกไม้  ดอกไม้

หมายเหตุ 3 ถ้าสั่งโอนเงินล่วงหน้าอย่าเพิ่งโพสสลิปนะคะ  รอให้ถึงกำหนดวันที่โอนค่อยโพสค่ะ  ช่วยลดขันตอนการทำงานให้ทีมงานหน่อยค่ะ  เพราะต้องย้อนกลับขึ้นไปเช็คสลิปอีกครั้ง  แปะมาล่วงหน้าก็ยังเก็บข้อมูลไม่ได้อยู่ดีค่ะflower

ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้

ประกาศรายชื่อสั่งจองปฎิทิน BP 2553
ให้ผู้มีรายชื่อต่อไปนี้ ดำเนินการดังนี้  smile
พลุพลุพลุพลุ

1. ส่งที่อยู่ในการจัดส่งมาที่อีเมล์
calendar_bp@hotmail.com
รายละเอียดดังนี้.-

กรุณา ..ระบุหัวข้อเรื่องว่า
แจ้งที่อยู่จัดส่ง ลำดับการจองเลขที่ .....
  1.1 ลอคอิน หรือ (บัตรผ่านใช้ ticket ID ค่ะ)
  1.2 ลำดับการจอง
  1.3 จำนวนที่สั่ง
  1.4 ชื่อ นามสกุล (ผู้รับของ)
  1.5 ที่อยู่ (ในการจัดส่ง) (รบกวนพิมพ์เป็นบรรทัดเดียวนะคะ เพื่อความสะดวกในการจัดเก็บข้อมูลน่ะค่ะ )
  1.6 เบอร์โทรศัพท์  

2. โอนเงินเข้าบัญชี
นางปรียาภา กิจมหานนท์
    ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด (มหาชน)  สาขาย่อยบิ๊กซี สะพานใหม่ดอนเมือง
    บัญชีออมทรัพย์เลขที่ 298-209308-2

รายละเอียดการโอนเงินดังนี้คือ.-
โอนยอดจองและจุดทศนิยม 2 ตัวหลังของเลขลำดับการจอง
เช่น ยอดเงิน 260 รหัส 541 โอนยอด 260.41

3. คนที่มีลอคอิน แปะสลิปในกระทู้นี้เท่านั้น ไม่ต้องส่งสลิปไปที่อีเมล์นะคะ

4..คนที่เป็นบัตรผ่าน จะโพสสลิปในกระทู้ไม่ได้
สามารถส่งหลักฐานการโอนไปที่อีเมล์
calendar_bp@hotmail.com
และระบุหัวข้อ "แจ้งโอนเงินบัตรผ่าน ลำดับการจองเลขที่........"

เนื่องจากมีการเปิดรับจองปฏิทินเพิ่ม  ตามคำเรียกร้อง  ทีมงานจึงขอปิดการสั่งจองที่จำนวน 2000 ชุดเท่านั้นนะคะ  

จึงทำให้ไม่สามารถสรุปรายชื่อทุกท่านทั้งหมดได้ในวันนี้  สรุปถึงคห 154 จากกระทู้จองเพิ่มค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8460567/E8460567.html

สำหรับท่านที่ทะยอยสั่งมาหลังจากนี้ อีก 127 ชุด ทีมงานจะจัดทำเป็นข้อมูลอีกชุดต่อจากนี้ค่ะ  ไม่ต้องกังวลใจนะคะ

ขอให้ตรวจสอบรายชื่อและยอดจองให้ถูกต้องค่ะ

ปิดรับโอนเงินวันที่ 15 พฤศจิกายน 2552 นี้นะคะ  (ทะยอยโอนกันมาก็จะดีไม่น้อยค่ะ)

อยากให้โอนเงินกันตามกำหนดเวลาค่ะ  ไม่อยากให้ทิ้งจองกันนะคะ   จะตามหลังบ้านเป็นระยะๆค่ะ  อย่าเพิ่งเบื่อกันไปก่อน......

ทีมงานอยากให้ท่านที่พร้อมจะโอนเงินหรือพร้อมส่งรายละเอียดต่างๆมาให้ทางทีมงานก่อน  เพื่อทะยอยเก็บข้อมูลไปค่ะ ไม่หนักกันในช่วงท้ายๆ  สงสารทีมงานหน่อยนะคะ......

กระทู้นี้ขอให้แปะสลิปเท่านั้นนะคะ  ไม่รับจองเด็ดขาด  เพื่อที่ว่ากระทู้จะได้ไม่โหลดนาน  และป้องกันกระทู้พังด้วยค่ะ

ต้องขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจในกิจกรรมครั้งนี้กันเกินความคาดหมาย  ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมาด้วยนะคะ  flower

ทั้งหมด 35 แแผ่นนะคะ

เรียงตามอักษร

ขอความกรุณาตรวจสอบรายชื่อโดยเรียงตามตัวอักษรของลอคอินดอกไม้

flower  โ ห ว ต ด้ ว ย จ้ า flower

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 52 13:40:15

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 52 22:57:39

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 52 22:56:12

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 52 19:14:24

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 52 10:59:15

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 52 10:58:10

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 52 15:11:58

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 52 15:03:45

จากคุณ : หมูอ้วนจอมพลัง
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 14:46:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com