Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ห้องพักที่ CASA hotel ฮ่องกง กับ Fragrance Emerald สิงคโปร์ ที่ไหนห้องกว้างกว่ากันคะ  

ห้องพักที่ CASA hotel ฮ่องกง กับ Fragrance Emerald สิงคโปร์ ที่ไหนห้องกว้างกว่ากันคะ..  

เรื่องโลเคชั่นอันนี้ต้องยกให้ casa อยู่แล้ว แต่ลังเลเรื่องขนาดค่ะ
ใครที่เคยไปทั้งสองที่นี้รบกวนช่วยเปรียบเทียบ สภาพ ..ขนาด..ห้องนอน และห้องน้ำให้หน่อยคะ กำลังจะไปฮ่องกงและเมียงมอง casa ไว้ เห็นในรีวิวว่าห้องแคบมากโดยเฉพาะห้องน้ำ บางรีวิวบอกห้องน้ำแคบมากหมุนตัวยังลำบาก   หากเปรียบเทียบสองที่นี้แล้วแคบกว่าที่สิงคโปร คงขอบายดีกว่าค่ะ
ปล. และห้องน้ำวาบหวิวนี่หวิวขนาดไหนอ่ะคะ ??

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : DaffodiL Sky
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 17:54:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com