Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>> Brisbane Day & Melbourne Night <<<<<  

สวัสดีทุกคนที่แวะมาเยี่ยมชมนะคับ ช่วงหลัง ๆ นี้ไม่ค่อยได้มาอัพรูปซักเท่าไหร่
บางท่านอาจจะคิดว่าไอ้นี่ทำไมมันต้องขึ้นต้นแบบนี้ตลอด จริง ๆ แล้วผมไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นยังไงอ่ะคับ คนมันหมดมุขจะแก้ตัวแล้ว

จริง ๆ ช่วงนี้หายไปเพราะติดซีรียส์งอมแงม เนื่องจากไฟลตเชียงรายเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา
ผมดันเช่ารถขับไปแม่สาย ข้ามไปฝั่งพม่าเพื่อไปอุดหนุนสินค้าโอทอปของเค้ามา คอนเฟิร์มว่าของเค้าดีจริงๆ - -" (คงรู้นะว่าซื้อไรมา)

ผมซื้อมากะว่าไปอีกทีก็ปีหน้าเลย วัน ๆ ช่วงนี้ผมไม่ทำไร นอกจากทำงาน กิน นอน แล้วก็มีแต่นั่งหน้าทีวีหน้าคอม
ดูกันไปให้ตาแฉะ บวกกะติดเกมใน Facebook อีก ผมเชื่อว่าตอนนี้ชีวิตมดยังซับซ้อนกว่าชีวิตผมซะอีก

อัลบั้ม นี้ผมเอารูปที่เคยถ่ายไว้แล้วดองจนเค็มปี๋แล้ว คิดอยู่นานว่าจะเอามาลงดีป่าว เพราะลงแล้วก็ต้องคิดอีกว่าจะตั้งชื่ออัลบั้มว่าไร
ซึ่งคิดไม่ค่อยจะออก แล้ว แต่บังเอิญตะกี๊สังเกตเห็นว่าตอนไป Brisbane ถ่ายรูปมาตอนกลางวัน ส่วน Melbourne ล่าสุดไปเดินเล่นถ่ายรูปมาตอนดึก ๆ
เลยได้เป็นชื่ออัลบั้มนี้ซะงั้น เล่นง่ายดีมะ ^^

ยังไงอัลบั้มนี้ก็ดูกันชิล ๆ แค่ 12 ภาพก่อนละกันนะคับ นางแบบนี่เก็บไว้ชมอัลบั้มหน้าละกันเนอะ ^^

"Brisbane day"

จากคุณ : เต่ากระโดดได้
เขียนเมื่อ : 23 ต.ค. 52 19:25:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com