Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขาเข้าเกาหลี มีduty free ไหมค่ะ  

ขาเข้าเกาหลี มีduty free ไหมค่ะ เผื่อจะได้แอบเช็คราคาก่อนว่าเท่าไหร่ ถ้าข้างนอกแพงกว่า จะได้ย้อนกลับมาซื้อในแอร์พอร์ต เพราะเห็นมีคนบอกว่าของที่แอร์พอร์ตจะน้อยกว่าข้างนอก จะได้เล็งถูกว่าอันไหนมีขาย อันไหนไม่มีขาย

ถามต่ออีกหน่อย เห็นเค้าบอกว่า skin food นี่ไม่มี Tax free จริงป่าวเอ่ย ใครเคยเจอร้านที่มันมี Tax free รบกวนบอกด้วยค่ะ ว่าแต่มันมีร้านในแอร์พอร์ตไหมค่ะ

ตกลงตม.เกาหลีที่เคี่ยวหรือไม่เคี่ยวเนี่ยะ สงสัยจะแล้วแต่คน เพิ่งเปลี่ยนพาสปอร์ตใหม่ซะด้วย เวรกรรม

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ผ่านมา
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 52 19:35:04 A:125.24.119.68 X: TicketID:129207

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com