Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== ตามหาคุณ Okanemochi ค่ะ จะขอโทษ + ชี้แจงเรื่องสติ๊กเกอร์ค่ะ =={แตกประเด็นจาก E8461206}  

ขออนุญาตใช้พื้นที่ห้องบลูอีกครั้งนะคะ รู้สึกถึงปัญหามากมายเรื่องขอสติ๊กเกอร์

เรียนคุณ Okanemochi คะ

เราคือ จขกท เดิมที่ขอสติ๊กเกอร์ไว้อ่ะค่ะ ตามกระทู้เดิมคือ คุณพ่อไม่สบาย
แล้วเราก็ไปเฝ้าตั้งแต่เย็นวันศุกร์ (คุณพ่อไม่ได้อยู่ กทม)
แต่ก่อนไปเราได้บอกขอบคุณ และแจ้งชื่อ + ที่อยู่ไว้แล้วใน คห ที่ 9 และ 10
และยังบอกไปด้วยว่า เราไม่สามารถเข้าหลังบ้านไม่ได้เพราะ ในระบบขึ้นข้อความแบบนี้ว่า
" ไม่สามารดูข้อมูลได้เนื่องจาก
คุณ OKANEMOCHI อนุญาตเฉพาะผู้ที่อยู่ใน Flock ดูได้เท่านั้น"

เราก็เลยลงชื่อ + ที่อยู่ไว้ที่กระทู้เลย คิดว่าจะได้ แล้วก็รีบกลับไปเฝ้าคุณพ่อต่อ

แต่พอมาเช้าวันนี้ก็เห็นว่า คุณ Okanemochi เข้ามาบอกว่ารอชื่อ + ที่อยู่ ของเราอยู่
พอเลื่อนกระทู้ขึ้นไป ก็พบว่า คห ที่ 9 และ 10 โดนอุ้มไปแล้ว

ขอโทษในทุก ๆ เรื่องที่ทำให้เสียเวลาและวุ่นวายนะคะ แต่ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรเหมือนกัน

พอเข้ามาเห็นขอความของคุณว่า

" คุณเจ้าของกระทู้คะ ตั้งกระทู้ไว้แล้วหายไปไหนเอ่ย??? เรายังรอชื่อ-ที่อยู่ของคุณอยู่นะคะ ยังไม่เห็นคุณติดต่อกลับมาเลย ให้เวลาคุณจนถึงวันที่ 25 ตุลาคมนี้นะคะ เพราะหลังจากนั้น เราจะไม่เปิดรับข้อความหลังบ้านแล้ว คุณก็จะไม่สามารถติดต่อเราได้นะ ถ้ายังไม่สละสิทธิ์ รีบติดต่อกลับมาด่วนค่ะ รออยู่ อยากส่งTAG BP4ไปให้คุณไวๆค่ะ    "

พอเห็นแบบนี้ก็รู้สึกผิด ที่ทำให้วุ่นวายกันไปหมด และไม่ทราบจะต้องทำอย่างไรต่อไปแล้วค่ะ
เพราะเกินเวลาที่คุณบอกไว้แล้ว

ยังไงขอขอบคุณน้ำใจดีที่คุณอยากส่งสติ๊กเกอร์ให้นะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

จากคุณ : LoveInTheMoon
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 08:43:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com