Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกซิม Digi สำหรับคนที่จะไปมาเลเซียครับ  

ไปเที่ยวมา พึ่งกลับมาเมื่อวาน
เป็นซิมดิจิ แต่ใช้โปรโมชั่นแบบ Friends and Family
เพิ่มเบอร์ในดิจิ ได้ 11 เลขหมาย ใช้ไป 1 เลขหมาย
เพิ่มเบอร์อื่นได้ 4 เลขหมาย ใช้ไปแล้ว 2 เลขหมายครับ
ค่าโทรจะเป็นนาทีละ 15 เซ็นต์ ตกนาทีละ 1.5บาทครับ

แต่ไม่ทราบว่าโทรปกติ ค่าโทรเท่าไร

มี 2 ซิม เหลือเงินไม่ถึง 1 ริงกิต ทั้งสองซิมนะครับ (ใช้เยอะไปหน่อย)
หมดอายุ 20/11/2009

รายละเอียดโปรโมชันดูที่
http://www.digi.com.my/prepaid/why_prepaid/pre_bv_friends.do?page=ov

เมล์ที่อยู่ไปที่ sompg1@yahoo.com ครับ
จะส่งซิมไปให้ครับ

จากคุณ : ข้าวดิบ
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 10:48:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com