Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องขอ visa ญี่ปุ่นครับ  

ในแบบฟอร์ม Visa application form to enter Japan มันมีช่องว่า

Address of hotel or name and address of person with whom applicant intends to stay

ผมสงสัยว่า ถ้าเรายังไม่ได้จองโรงแรมก่อนไปขอ visa ใส่ที่อยู่ของโรงแรมที่คิดว่าจะจองไปก่อนได้มั๊ยครับ

แล้วถ้าเกิดเปลี่ยนใจทีหลังไม่จองโรงแรมที่กรอกไป จะมีปัญหาตามมามั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Trisectrix
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 23:53:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com