Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

* * * * * * * * * **แจ้งรายชื่อที่โอนเงิน และแปะสลิปโอนเงิน * * * * * * * * * * * *  

แจ้งรายชื่อที่โอนเงิน และแปะสลิปโอนเงิน

พลุ  พลุ  พลุ  พลุ

รายละเอียดการโอนเงินนี้ ตั้งแต่วันที่ 21 ตุลาคม- 26 ตุลาคม เวลา 14.58 น. เท่านั้นค่ะ  ท่านที่โอนหลังจากวันและเวลาดังกล่าว  จะอัพเดทภายหลังค่ะ

ส่วนท่านที่โอนเงินมาแล้ว  แต่ยังไม่ได้โพสสลิป  รีบดำเนินการด่วนเลยนะคะ

ย้ำ  ดอกไม้
1.อย่าโอนผิดบัญชี นะคะ  มีบางท่านโอนเงินเข้าบัญชีแทคไป  ชื่อบัญชีเป็นบุคคเดียวกันค่ะ  แต่คนละเลขบัญชีค่ะ
2. ถ้าเงินยังไม่เข้า ( มีบางท่านสั่งโอนล่วงหน้า )กรุณาอย่าพึ่งแปะสลิป
  เพราะ ทีมงานไม่ได้ย้อนกลับมาเช็ค เงินเข้าแล้วค่อยแปะจะดีกว่าค่ะ

ขั้นตอนหลังจากมีลำดับที่แล้ว

1. ส่งที่อยู่ในการจัดส่งมาที่อีเมล์
calendar_bp@hotmail.com
รายละเอียดดังนี้.-

กรุณา ..ระบุหัวข้อเรื่องว่า
แจ้งที่อยู่จัดส่ง ลำดับการจองเลขที่ .....
 1.1 ลอคอิน หรือ (บัตรผ่านใช้ ticket ID ค่ะ)
 1.2 ลำดับการจอง
 1.3 จำนวนที่สั่ง
 1.4 ชื่อ นามสกุล (ผู้รับของ)
 1.5 ที่อยู่ (ในการจัดส่ง) (รบกวนพิมพ์เป็นบรรทัดเดียวนะคะ เพื่อความสะดวกในการจัดเก็บข้อมูลน่ะค่ะ )
 1.6 เบอร์โทรศัพท์  

2. โอนเงินเข้าบัญชี
นางปรียาภา กิจมหานนท์
   ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด (มหาชน)  สาขาย่อยบิ๊กซี สะพานใหม่ดอนเมือง
   บัญชีออมทรัพย์เลขที่ 298-209308-2

รายละเอียดการโอนเงินดังนี้คือ.-
โอนยอดจองและจุดทศนิยม 2 ตัวหลังของเลขลำดับการจอง
เช่น ยอดเงิน 260 รหัส 541 โอนยอด 260.41

3. คนที่มีลอคอิน แปะสลิปในกระทู้นี้เท่านั้น ไม่ต้องส่งสลิปไปที่อีเมล์นะคะ

4..คนที่เป็นบัตรผ่าน จะโพสสลิปในกระทู้ไม่ได้
สามารถส่งหลักฐานการโอนไปที่อีเมล์
calendar_bp@hotmail.com
และระบุหัวข้อ "แจ้งโอนเงินบัตรผ่าน ลำดับการจองเลขที่........"

ขอให้ตรวจสอบรายชื่อและยอดจองให้ถูกต้องค่ะ

ปิดรับโอนเงินวันที่ 15 พฤศจิกายน 2552 นี้นะคะ  (ทะยอยโอนกันมาก็จะดีไม่น้อยค่ะ)

อยากให้โอนเงินกันตามกำหนดเวลาค่ะ  ไม่อยากให้ทิ้งจองกันนะคะ   จะตามหลังบ้านเป็นระยะๆค่ะ  อย่าเพิ่งเบื่อกันไปก่อน......

ทีมงานอยากให้ท่านที่พร้อมจะโอนเงินหรือพร้อมส่งรายละเอียดต่างๆมาให้ทางทีมงานก่อน  เพื่อทะยอยเก็บข้อมูลไปค่ะ ไม่หนักกันในช่วงท้ายๆ  สงสารทีมงานหน่อยนะคะ......

กระทู้นี้ขอให้แปะสลิปเท่านั้นนะคะ  ไม่รับจองเด็ดขาด  เพื่อที่ว่ากระทู้จะได้ไม่โหลดนาน  และป้องกันกระทู้พังด้วยค่ะ

รายชื่อพร้อมลำดับการจองปฏิทิน  เช็คได้จาก
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8461613/E8461613.html
คห.3-36 ค่ะ
และที่กระทู้
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8460567/E8460567.html

ที่คห.310-313   และคห.341-345 ค่ะ

ต้องขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจในกิจกรรมครั้งนี้กันเกินความคาดหมาย  ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ   รบกวนช่วยกันโหวตให้ท่านอื่นที่ยังไม่มาแปะสลิปเห็นทั่วๆกันด้วยค่ะดอกไม้

พลุ  พลุ  พลุ  พลุ

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 52 20:19:17

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 52 13:54:15

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 52 13:51:58

จากคุณ : หมูอ้วนจอมพลัง
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 13:48:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com