Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++REVIEW Korea&Taiwan++ DAY4.5: Fortress of My Heart (ไม่เป็นไร...ลงใหม่ก็ได้)  

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่น้องชาว BP ทุกท่าน

รีวิวที่ลงเอาไว้ตั้งแต่บ่ายคลิกเข้าไปไม่ได้ หมดกัน...เขียนมากับมือ : (

ไม่เป็นไร เขียนใหม่ก็ได้ : )

แต่เนื่องจากการลงรีวิวนั้นผมเขียนเองแบบสดๆ เตรียมไว้แต่รูป ไม่ได้เตรียมข้อความเอาไว้ก่อน (นั่นเป็นข้อเสียอย่างหนึ่ง) แล้วก็ไม่ได้ backup เก็บไว้ด้วย (นั่นเป็นข้อเสียอีกอย่างหนึ่ง)

ดังนั้นสำนวนอาจจะเปลี่ยนไป แต่จะพยายามคงเนื้อหาให้เหมือนเดิมมากที่สุดนะครับ ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

เลิฟ คนอ่านครับ

i เลิฟ sassygirl

จากคุณ : ilovesassygirl
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 18:05:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com