Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นอกเรื่อง : อาจจะผิดห้องแต่อยากได้้ความเห็นคนห้องนี้ครับ มีรูปมาให้ดูช่วยเลือกสีกระเบื้องโมเสกห้องน้ำให้หน่อยครับ  

โมเสคลายเล็กๆสีเขียวสดใส (8 คน)
  โมเสคลายเล็กๆสีส้มฉูดฉาด (6 คน)
  โมเสคลายขวางสีเขียว (5 คน)
  โมเสคลายขวางสีแดง (1 คน)
  โมเสคลายขวางสีน้ำเงิน (3 คน)

34.78%
  โมเสคลายเล็กๆสีเขียวสดใส (8 คน)
 26.09%
  โมเสคลายเล็กๆสีส้มฉูดฉาด (6 คน)
 21.74%
  โมเสคลายขวางสีเขียว (5 คน)
 4.35%
  โมเสคลายขวางสีแดง (1 คน)
 13.04%
  โมเสคลายขวางสีน้ำเงิน (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 23 คน

นอกเรื่องครับไม่เกี่ยวกับห้องนี้ แค่อยากได้ความเห็นคนส่วนใหญ่ คือว่า กำลังเลือกโมเสคให้กระเบื้องห้องน้ำอยู่ครับ  ช่วยเลือกโมเสกสำหรับกระเบื้องห้องน้ำให้ทีว่าแบบไหนสวย

ตอน แรกเลือก แบบ 1 ไว้ แต่สถาปนิกบอกโมเสคเล็กๆดูเชย แต่ผมชอบสีสันมันสดใสดี  สถาปนิกเลยเชียร์สีส้มตามแบบ 2 แต่ก็เแอบเสียดายแบบ 3 อยู่เพราะเป็นโมเสคที่ดูทันสมัยกว่าแบบเล็กๆ เลยเอามาให้เพื่อนๆช่วยโหวตกันเล่นๆสนุกๆดีกว่าครับ   ส่วนแบบของห้องน้ำตามความเห็นด้านล่างๆเลยนะครับ

ปล.ดูแต่ที่สีของโมเสคและลายโมเสคนะครับ อย่าไปดูแบบ เพราะผมไม่ได้จัดเรียงโมเสคตามนั้น

แบบห้องน้ำห้องผมนี่ตามความเห็นนี้และความเห็น 1 เลย ห้องน้ำผมออกแบบตามนี้ครับ

จากคุณ : ไรเฟิล
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 21:53:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com