Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

O.O <Review ปราสาท มาลีบูล @ สีชัง ค่ะ >  

เป็นครั้งแรกที่เดินทางเยือนเกาะสีชัง เป็นเกาะเล็กๆ ดูสงบเงียบดี พัก มาลีบูล เพราะติดตามมานานแล้ว พอรู้ว่าเปิดจอง ปราสาทมาลีบูลได้ รีบจองเลยทันทีค่ะ(ตอนนี้ได้ข่าวว่าเสาร์-อาทิต เต็มไปถึง ธันวาแล้ว) ไปวันหยุด ปิยมหาราช ไม่แปลกใจเลยที่ใครหลายๆ คนพูดถึง " ลุงจุก"  ผู้เป้นเจ้าของปราสาทแห่งนี้ ปราสาทแห่งนี้เงื่อนไขเหมือนเดิม ต้องการความสงบนะค่ะ ดูแกใส่ใจรายละเอียด กับปราสาทแห่งนี้มาก ตื่นเช้ามาดูแลเหมือนเป็นบ้านของตัวเอง เป็นมิตรกะทุกคนที่มาพัก ไม่สงสัยเลยว่าทำไมคน ถึงกลับไปเยี่ยมแกอยู่เสมอๆ

ไว้เราจะกลับไปอีกนะค่ะ ลุงจุก หวังว่าจะจำแก๊งแม่ปลาบู่ ได้นะค่ะ love

ขอเปิดด้วยปราสาทใหม่ มาลีบูลแล้วกันนะค่ะ เพิ่งเปิดเมื่อ 1 ตุลานี้เอง

จากคุณ : aor-naja
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 52 10:06:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com