Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งบ 40,000 Backpack ไป Aus หรือ NZ อาทิตย์นึงได้มั้ยครับ  

ถ้าผมมีงบอยู่ 40,000
อยากไป Backpack ที่ Australia หรือ New Zealand
อยู่แบบประหยัด พัก Youth Hotel เดินทางเท้าเปล่า รถประจำทาง ฯลฯ
กินไม่มาก พอเอาชีวิตรอดได้ ของฝากซื้อเพียงเล็กน้อยฝากคนในครอบครัว
เน้นเที่ยวดูธรรมชาติ กับ ในตัวเมือง Sydney แบบนี้พอไหวมั้ยครับ
อยู่ประมาณ 7 วันครับผม

จากคุณ : ถ้าวันนั้น...
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 52 16:36:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com