Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

THE FIRST REVIEW : ปาย...หน้าฝนกับคนรู้ใจ / Pai in Rainy Season  

ก่อนอื่นต้อง...ขอขอบคุณพี่ๆ หลายคนที่รีวิวกระทู้และบทความเกี่ยวกับปายไว้
ผมเข้ามาอ่านหลายๆครั้ง แล้วจึงตัดสินใจชวนแฟนแพ๊คกระเป๋าไป
รีวิวครั้งแรกครับ ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยด้วยครับ
ผมทิ้งอีเมลล์ไว้ แอดมาสอบถามได้นะครับ

ช่วงที่ไป : 14-17 สิงหาคม 2552 (ฤดูฝน)
อีเมลล์ : Arm_thai21@hotmail.com
หมายเหตุ : กระทู้นี้สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลวางแผนจะไปปาย และคนที่คิดถึงปายเท่านั้น ครับ !!!

จากคุณ : Arm_Thai
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 52 19:28:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com