Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวกระบี่อย่างสุขใจ ในสไตล์ "เล่าสู่กันฟัง"  

รักคนปาด //หัวใจ จุ๊บๆ

ต้องท้าวความกันก่อนจิ๊ดนึงนะครับพี่น้อง

สืบเนื่องจาก เคยได้ดูรายการนึงของทางแกรมมี่ ที่มีพี่เบิร์ดเป็นพรีเซนเตอร์ เค้าได้จัดโครงการประกวดภาพถ่าย เล่าสู่กันฟัง

โครงการนี้มีระยะเวลาประมาณหกเดือน เราเองก็ไม่คิดจะส่งเล้ยยยย คือไม่กล้าอะ คิดว่ายังไงก็ไม่ได้

จนเวลาล่วงเลยมาถึงเดือนสุดท้ายก่อนปิดโครงการ เราก็ถูกเพื่อน ชวนแกมบังคับให้ส่ง

ก็เลยลองส่งๆดู ส่งไปทั้งหมดสิบภาพ เหอๆ เป็นฟ้าเป็นใจ ภาพของเราดัน เข้ามาเป็น 1 ใน 20 ผู้ชนะ ซะอย่างงั้น

กรั๊กๆๆๆๆ รู้สึกเหมือนตัวเองเป็น กบ ปภัสรา ตอนประกวดมิสไทยแลนด์เวิร์ล ได้ตำแหน่ง เพราะเข้าไปประกวดเป็นเพื่อนคนอื่น วะฮ่าฮ่า

และนี้คือ ภาพที่ชนะทั้งหมด 20 ภาพครับ จากผู้เข้าประกวดประมาณ 50000 ภาพ แล้วก็มีคนพันทิป เข้ามาด้วยอีก1 คน เป็นใคร คิดว่าคงเดากันออกนะครับ
http://www.laosooganfang.com/top20.php

ส่วนภาพที่ผมส่งเข้าประกวดคือภาพนี้ครับ จากทริปเชียงคานกันแก๊งวัยใส แต่ตอนนี้ใสหัวไปไหนกันหมดแล้วไม่รู้ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : ข้าวเสาไห้
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 13:58:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com