Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ~~ ผ่อนคลายกับท้องทะเลหัวหิน สัมผัสความงามจากสระส่วนตัวบนตึกสูง ณ sky pool @ Veranda Resort and spa Hua-Hin Part 2++  

สวัสดีชาว Pantip ทุกท่านครับ รีวิวนี้คงเป็นรีวิวที่ 26    ของการท่องเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ ของผม รีวิวครั้งนี้เป็นรีวิวภายในประเทศครับ และในประเทศก็คงหนีไม่พ้นทะเลแน่นอนครับ และแน่นอนว่าทะเลที่ว่านั้นคือ “หัวหิน” ครับ  และโรงแรมที่ผมไปพักนี้เป็นโรงแรมที่ต้องเรียกว่าเป็น เป็นโรงแรมที่ถ่ายละครบ่อยทางช่อง 3 โรงแรมหนึ่งเลยก็ว่าได้ครับ ผมเคยมาพัก Veranda ทีนี่ก็ 2 ครั้งมาแล้ว แต่พักทาง Pool villa ในเฟสเก่าครับ
     สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้วได้พาไปชมห้อง Veranda sky pool กันไปแล้วนะครับ รีวิวนี้เป็นรีวิวสุดท้ายของที่นี่แล้วครับ จะพาไปชมอาหารและบริเวณรอบๆ รร ครับ ถ้าอดใจรอไม่ไหวแล้ว งั้นเราไปชมกันเลยครับ ใครยังไม่ได้ติดตาม Part 1 เชิญตามลิงค์ด้านล่างเลยครับ เนื่องจากติดไปมาเก๊าและรอประกาศผลสอบนาน ก็เลยมาทำรีวิวช้าหนะครับ ขออภัยนะครับ อิอิ

กระทู้ Part 1 http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8435676/E8435676.html

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 52 15:54:56

จากคุณ : long the way
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 15:33:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com