Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถเช่าที่ไต้หวัน  

รบกวนท่านที่อยู่ในไต้หวันหน่อยนะคะ คือว่า จะพาครอบครัวไปเที่ยวไต้หวัน เดือนพฤษภาคม ปีหน้าค่ะ เหมือนทุกครั้งคือจะมีผู้สูงอายุไปด้วยหลายคน ก็เลยอยากหารถเช่า ที่หาได้ตอนนี้มีแต่รถตู้ค่ะ และนั่งได้แค่คันละ 7 คน เราไปกัน 14 คน ต้องเช่า 2 คัน ค่าเช่าพร้อมคนขับก็พอสมควรอยู่ แพงกว่าเมืองไทยสักเท่าตัว ทดลอง google หาอีกก็ไม่ค่อยเจอแล้ว

ท่านใดอยู่ใต้หวันและพอมีข้อมูลบริษัทรถเช่า ช่วยหน่อยนะคะ ขอเป็นบริษัทที่พูดภาษาอังกฤษนะคะ เพราะเราพูดจีนไม่ได้ค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ลืมบอกว่าไป 4 วันค่ะ หรือว่าถ้ามีนักเรียนไทยท่านไหนอยากเป็นไกด์สมัครเล่นก็เขียนมาก็ได้นะคะ

จากคุณ : Bon Voyage
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 19:44:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com