Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยลำดับโปรแกรมฮ่องกงให้ด้วยครับ  

นั่งเรือ Ferry มาจากมาเก๊าพุธเช้ามาที่พัก Benito TST 2 คืนครับมีเวลา วันนี้และอีก 2วันเต็ม บินกลับด้วยหางแดง 2 ทุ่มวันศุกร์ครับ วางที่ทีอยากไปดู เที่ยว ถ่ายรูปคือ

Repulse Bay , Peak tram
Star Ferry, Mid level escalator , Tram
Wong Tai Sin , Chi Lin Nunnery
Ngong Ping , Po Lin , City Gate
Avenue of Star , SOL , Temple Street , Flower market
Shopping ทาง Hongkong และ TST Park Lane ,Ocean

ท่านที่ชำนาญช่วยแนะว่าควรจะวางลงวันแต่ละวันอย่างไรเริ่มจากวันพุธครับ เพราะกลัวเรื่องย้อนไปย้อนมา ไปกัน 3 คน ควรซื้อ Octopus card หรือ Day pass ดีครับ วันกลับอยากนั่ง AE ไป airport ด้วยครับ OK ไหมครับ
ปรึกษาเรื่องเรือ Ferry ด้วยว่าควรนั่งตัวไหนมาจึงจะเหมาะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : ตลุยฮ่องกง
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 22:27:27 A:124.120.24.136 X: TicketID:126737

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com