Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำร้านอาหารเด็ดๆในญี่ปุ่นหน่อยค่ะ  

ช่วยแนะนำร้านอาหารเด็ดๆหน่อย ดังนี้ค่ะ

1. ที่โอซาก้า Dotomburi - ช่วยแนะนำร้านปูยักษ์ที่ราคาไม่แพงเท่าภัตตาคารปูยักษและอร่อยใช้ได้หน่อยนะคะ
2.ที่โอซาก้า Dotomburi -  ช่วยแนะนำร้านโอโคโนมิยากิ และ ทาโกะยากิด้วยค่ะ
3. ที่โตเกียว - ช่วยแนะนำร้านปิ้งๆย่างๆ (อยากได้แบบบุฟเฟต์ค่ะ)

ขอชื่อร้านและทางไปด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆๆค่ะใครแนะนำขอให้ได้ไปญี่ปุ่นอีกหลายๆเที่ยว

จากคุณ : minipudding
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 52 23:02:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com