Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โบว์ชัว งานท่องเที่ยวเมืองทองค่ะ ใครอยากได้บูทไหนลองถามมานะค่ะ  

พอดีเราไปมาเมื่อวาน เก็บมาเยอะเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีเครื่องสแกนนะค่ะ
แต่จะถ่ายรูปให้ ใครสนใจที่ไหนเป็นพิเศษบอกนะค่ะ เดี๋ยวเรามีเราจะลงให้
เห็นงานคราวนี้เงียบๆ เพื่อนๆ ในนี้ ถามกัน เรามีเยออยู่อยากเอามา แชร์ให้คนอื่นค่ะ เพราะที่งานเดินทางค่อนข้างลำบาก ที่จอดรถหายากเหมือนกัน

ปล. เราไม่ค่อยได้เก็บ พัทยามานะค่ะ

ส่วนมากเก็บ ภูเก็ต กระบี่  เกาะช้าง หัวหิน สมุย ปาย เชียงใหม่ กาญ และอื่นค่ะ

มือใหม่หัด post โบชัว ทุกทีเราก็ดูจากห้องนี้เห็นปีนี้ไม่ค่อยมีคนรีวิวเลยลองหน่อยแล้วกัน หลังจากแอบดูของชาวบ้านเขามานมนาน ไม่ชัดยังไงขอโทดด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 52 11:01:51

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 52 22:39:57

จากคุณ : aor-naja
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 52 20:25:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com