Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

RevieW>>> เสม็ดวิวล์ อ่าวหวาย ที่เกาะเสม็ดค่า  

สวัสดีค่ะ เพิ่งกลับจากเกาะเสม็ดมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วอยากจะมารีวิวทริปนี้ให้เพื่อนๆดูกัน
ก่อนไปก็ค้นหาข้อมูลเกี่ยวกับรีสอร์ทนี้ ที่ห้องนี้แหละค่ะ ได้รู้เรื่องต่างๆเยอะเลย แต่จะไม่รู้จริงถ้าเราไม่ไปเอง
เอาหล่ะ  เริ่มเรื่องเลยค่ะ คือซื้อแพคเก็จนี้ไว้จากงานท่องเที่ยวไทยเมื่อเดือนกันยายน
แพคเก็จ ของเสม็ดวิลล์ อ่าวหวาย 1 คืน ค่ะ ราคา 2180 บาท สำหรับสอง ท่าน
ราคานี้ รวม ที่พัก เรือไปกลับ อาหารเย็น  อาหารเช้า
เอาหล่ะค่ะ

ออกเดินทางกันเลยค่ะ
เราออกเดินทางไปขึ้นรถทัวร์ที่ เอกมัย โดยบริษัทเชิดชัยทัวร์ค่ะ รอบรถ 6.00 น. ค่ะ

ค่ารถ 374 บาท เราเลือกซื้อตั๋วไปกลับ เพราะว่าจะถูกลงนิดหน่อยค่ะ ถ้าซื้อแบบนี้

แล้วเราก็มาถึงที่บ้านเพ ตอนประมาณ9.20 น. ค่ะ รถจอดฝั่งตรงข้ามกับท่าเรือนวลทิพย์ค่ะ

จากคุณ : seanz
เขียนเมื่อ : 30 ต.ค. 52 23:29:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com