Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[[R E V I E W]]] - - เกาะล้าน - - แต่คนไม่ล้าน (ตอนเดียวจบ) เหอๆ  

มือใหม่หัดรีวิวค่า

ทริปนี้เป็นทริป 2 วัน 1 คืน ที่ไปเที่ยวกับเพื่อนๆที่ผ่านงานอันหนักหน่วงมาด้วยกันจากแผนกอายุรกรรมของโรงเรียนแพทย์แห่งหนึ่ง

พอจบลงแล้วมันต้องเที่ยวอย่างแรง
แล้วก็พอดีมีเวลาปิดเทอม 2 วัน TT_TT

เลยได้แค่ทริปใกล้บ้าน
แต่สนุกนะคะ

ไปตั้งแต่ 17-18 ตุลา 52 แต่พึ่งมีโอกาสมารีวิวให้ชมกัน
(ก็มันไม่ว่างนี่นา >>> แก้ตัว 55)

ตามมากันเลยค่ะ

ป.ล. ปาดซ้ายปาดขวากันตามสบาย เข้ามากันเยอะๆนะคะ
ป.ล.2 อย่างงกับชื่อกระทู้ พอดีก่อนหน้านี้ จขกท.ผมร่วงอย่างหนักหน่วงมา แต่ตอนนี้หยุดร่วงแล้วค่ะ เลยดีใจเล็กน้อย ฮี่ๆๆ

จากคุณ : myo
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 52 19:46:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com