Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Artified on Tour :: NOK came back ! ย้อนกลับสู่ดอนเมือง บินนกแอร์ สู่สุราษฎร์ธานี ไปเที่ยวเกาะสมุยกันจ้า..  

สวัสดีครับผม หลังจากที่นกแอร์เคยบินสู่สุราษฎร์ธานีแล้วคราวนึง เมื่อนานมาแล้ว แล้วถอนเส้นทางนี้ออกไป เหลือแต่เคาน์เตอร์ขายตั๋วไว้ต่างหน้าโดยไม่มีเครื่องบินของตัวเองขึ้นลงมานาน และแล้วบัดนี้ นกแอร์ก็ได้เริ่มเปิดกลับไปบินเส้นทาง ดอนเมือง <-> สุราษฎร์ธานี กันอีกรอบนึง

มาม่ะ หลังจากที่เกริ่นมานาน ไปกันเลยดีกว่าครับผม เที่ยวบินนี้ กำหนดออกจาดอนเมืองกันครับ นานมากแล้วที่ผมม่ได้กลับมาใช้สนามบินนี้ เพราะว่ามีเที่ยวบินให้เลือกน้อยไปหน่อย แต่เมื่อประมาณเดือนที่แล้ว นกแอร์เปิดขายเส้นทางสุราษฎร์ธานี เพียงเที่ยวละ 555 บาท ในราคาสุทธิ แน่นอนครับ ไม่พลาดที่จะรีบโทรนัดแนะเพื่อน เพื่อวางโปรแกรมเที่ยวเกาะสมุยกันเลยทันที เพราะว่าตารางบินนั้นดีมากครับ สามารถไปกลับได้ในช่วงเสาร์อาทิตย์โดยไม่รบกวนเวลางานครับผม

จากคุณ : + @rtified +
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 52 00:22:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com