Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review รีวิวิเกาะช้างพัก AANA รีสอร์ท ค่ะ  

เที่ยวเกาะช้างมาเมื่อ 1-3 พ.ย.ค่ะ ซื้อแพคเก็จจากงานไทยเที่ยวไทยเมื่อต้นเดือนมี.ค.ที่ผ่านมา ทริปนี้รวมทั้งหมดแล้วประมาณ 16,000 บาท สำหรับ 2 คนค่ะ (แต่ถ้าเฉพาะแพ็คของอาน่าที่รวมที่พักห้องวิลล่า+จากุชชี่ อาหารเช้า 2 กลางวัน  1 เย็น 1 และรถตู้รับ-ส่ง ประมาณ 1 หมืนนิดๆค่ะ เราเริ่มกันเลยและกันนะคะ

ภาพนี้ถ่ายจากรถตู้ที่รับเรามาจาก รร.แชงกรีล่า (แจ้งรร.ให้ไปรับที่นั่นค่ะ) โชคดีจริง ๆ ค่ะ ขาไปมีเราแค่ 2 คน นั่งสบาย พี่คนขัยคุยสนุก และรู้จักเกาะช้างเป็นอย่างดี

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 52 20:59:18

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 52 20:59:50

จากคุณ : Rabbit03
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 52 20:59:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com