Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ กรุ๊ปแห่งชาติ ทัวร์จางเจียเจี้ย ราชินีแห่งขุนเขา งดงามราวแดนสวรรค์ @  

มือใหม่หัดรีวิวนะคะ  มีข้อผิดพลาดอะไรก็ขออภัยด้วยค่ะ

การไปเที่ยวจีนคราวนี้เป็นครั้งที่ 4 ของเราค่ะ  ทุกครั้งที่ไปก็ไปทัวร์ จัดกรุ๊ปกันเอง เป็นเพื่อนคุณพ่อ คุณแม่ ญาติๆ ครั้งนี้ก็เช่นกันค่ะ

กรุ๊ปทัวร์คราวนี้เรามีกัน 43 ชีวิต (ไม่รวมหัวหน้าทัวร์ และไกด์)  ส่วนใหญ่ก็เป็นผู้ใหญ่ค่ะ อายุ 40+++ ที่อายุน้อยๆ มีกันแค่ 8 คน

หัวหน้าทัวร์เจอพวกเราครั้งแรกที่สุวรรณภูมิก็ร้องโอ้วววว แม่เจ้า  กันเลยทีเดียวค่ะ  

ด้วยวีรกรรมทั้งหลายของกรุ๊ปเรา หัวหน้าทัวร์จึงตั้งชื่อให้กรุ๊ปเราว่า กรุ๊ปแห่งชาติ

ติดตามกันต่อไปค่ะว่า ทำไม๊...กรุ๊ปเราจึงเป็นกรุ๊ปแห่งชาติ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 52 22:16:33

จากคุณ : SwEEtMiLk
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 52 22:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com