Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[review] สบายดี ปากเซ จำปาศักดิ์ เมืองโขง .....สองเท้าก้าวไปตามใจปรารถนา  

ต้องออกตัวก่อนนะครับว่าเป็นการ review ครั้งแรก ซึ่งแต่ก่อนจะคอยอ่านของพี่ๆในห้องนี้มากกว่า ทริปนี้เริ่มต้นที่หน้า 7-11 ครับ เรื่องของเรื่องก็คือพวกเรายังเป็นนักศึกษาอยู่ครับ ช่วงสอบเครียดมาก พอดีลงมาซื้อของที่ 7-11 เจอเพื่อนเลยชวนไปเที่ยวหลังสอบเสร็จ ปรากฎว่าเพื่อนก็ตอบตกลงทันทีแต่ยังไม่รู้ว่าไปไหน สุดท้านก็นี้แหละครับ ลาวใต้สบายดี ภาษา อาหาร วัฒนธรรมใกล้เคียงกัน และที่สุดคือค่าใช้จ่ายพอรับไหวครับ หริปนี้ไปกัน 4 คน วันที่ 27-31 ตุลาคม..........เก็บของลงกระเป๋าเสร็จหรือยังครับ ถ้าพร้อมแล้วก็ไปกันเลย

จากคุณ : กนกชาติ
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 52 22:28:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com