Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พักร้อน ไปนอนเชียงใหม่ 9 วัน 10 คืน [ภาค 2]{แตกประเด็นจาก E8520334}  

เช้าแรกของผมเองที่เชียงใหม่ คลำทางรอบเมือง ว่าจะหากาแฟดื่มซักแก้ว สุดท้ายก้อมาลงท้ายที่ วาวี ริมแม่น้ำปิงครับ

ผมคิดว่าการเดินทางของผมครั้งนี้ ไม่ได้มีอะไรที่แปลกใหม่นักครับ ที่ๆ ไปหลายที่ ก้อเป็นที่ ที่หลายคนรู้จัก เพียงแค่อารมณ์ประมาณว่า ก่อนเปลี่ยนตำแหน่งงานที่รับผิดชอบ ก้ออยากจะชาร์จแบตให้กับชีวิต หน่อยน่ะครับ (พอดีผมตัวใหญ่ เรยต้อง ชาร์จ นานหน่อย อิอิ)

แค่ไปไหนก้อได้ ให้เปลี่ยนจากบรรยากาศเดิมๆ การขับรถขึ้นเหนือแบบฉายเดี่ยว ก้อเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ที่น่าจะ reset ตัวเองได้ดีครับ อยากไปไหนก้อไป อยากนอนไหน ก้อนอน ไม่ต้องห่วงหน้าพะวงหลัง คิดว่าหลายๆ คนคงมีอารมณ์ประมาณนี้เนอะ

จากคุณ : Ker Jaa
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 52 22:07:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com