Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๙๙๙ +++ กลับหลังหัน หันหลังกลับ ตอน สถานีต่อไป สุรศักดิ์ +++ ๙๙๙  

สวัสดีครับเพื่อนพ้อง น้อง พี่

กลับมาพบกับกระทู้กลับหลังหันกันอีกครั้งนะครับ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ให้ความรักและเมตตาแก่ปรู่ส์เสมอมา

ผมขอมอบรีวิวนี้เป็นของขวัญปีใหม่ให้กับทุกคนในคลับของเรา

ด้วยฝีมือการถ่ายภาพระดับ Portsmouth (ท้ายแถว ท้ายตาราง แต่ก็ยังอยากอวด อิอิ)

ถ้าเพื่อนๆชอบภาพถ่ายรูปไหนที่ผมรีวิว

กรุณาแจ้งให้ผมทราบด้วยนะครับ

ผมจะนำไปทำเป็นโปสการ์ดเพื่อเป็นของขวัญปีใหม่ให้ครับ

อาจจะดูเล็กน้อย แต่......  เต็มใจให้ครับ

ขอสงวนสิทธิ์แจกเฉพาะคนในคลับของเรานะครับ

หนึ่งท่านต่อหนึ่งใบครับ

การรีวิวอาจใช้เวลาหลายวัน หลายอาทิตย์ แต่ก็จะรีวิวให้จนเจบครับ

.....  จุดหมายไม่สำคัญ  สำคัญว่าเราได้ออกเดิน  .....

Let's me walk with you

จากคุณ : gotland
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 23:06:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com