Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<รีวิว>>พาสาวใต้จากปลายด้ามขวานเที่ยวดินแดนตะวันออก : ตอนที่ 1 จากยะลาไปหาประสบการณ์  

สวัสดีค่ะ

ทริปนี้เกิดขึ้นเมื่อปลายเดือนที่แล้ว
แต่เพิ่งได้มีโอกาสมารีวิว เพราะตั้งแต่เกิดทริปนี้ขึ้นมา อิชั้นเพิ่งได้กลับเข้าบ้านก็วันนี้แหละค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

เที่ยวซะตัวดำปี๋ กันเลยทีเดียว
อ้วน-ดำ ของแท้ ละทีนี้หมูน้อยเอ๋ย 5555555555+

น้องๆ ที่ทำงานร่วมกันกับคุณผู้ชาย ได้พัก 10 วัน
พร้อมกับช่วงโอกาสดี ที่คุณผู้ชายได้พักเช่นกัน ก็เลยชวนกันมาเที่ยวบ้าน
โดยเราสองคนอาสา เป็นผู้ดูแลทุกเรื่องให้ทั้งหมด เพราะอยากให้น้องๆมีโอกาสได้เปิดโลกทัศน์ และตอบแทนที่เด็กทั้งสองคน ขยันขันแข็ง ตั้งใจทำงานโดยไม่เห็นแก่เหน็ดเหนื่อย

การเดินทางครั้งนี้  น้องๆ ทั้งสองคน ซึ่งเป็นสาวยะลา ขึ้นมากรุงเทพพร้อมกับคุณผู้ชายค่ะ โดยอิชั้นไปรอรับที่สนามบินสุวรรณภูมิ

ก่อนไปพัทยา - เกาะล้าน - จันทบุรี แล้วส่งน้องๆกลับเข้ากรุงเทพ
โดยมี จนท.ที่อยู่ในช่วงลาพักเช่นกัน รับช่วงดูแลต่อ ก่อนส่งน้องๆกลับไปยะลา ทางรถทัวร์ ในวันถัดไป

รีวิวชุดนี้ อาจจะมีหลายตอน อย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ flower

และที่แน่ๆ ถ้าจู่ๆ เจ้าของกระทู้หายไป ให้สันนิษฐานว่าหลับคอคอมฯไปเรียบร้อยแล้วค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : prettyguide
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 52 22:54:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com