Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.....sunway pyramid & bak kut tah at KL....  

มีโอกาสได้ไปที่  KL ก้อตามชื่อข้างบนเลยค่ะ  เอารูปมาฝากกันนะคะ เผื่อเป็นข้อมูล

เริ่มจากที่พักกันก่อน   ในส่วนของโรงแรมนะคะ sunway hotels & resort ที่มาเลเซียเนี่ย มีหลายตึกเชียวค่ะ  แต่ว่าอยู่ใกล้ ๆ กัน แยกเป็นSunway Resort Hotel & Spa  , Pyramid Tower Hotel  และPyramid Suites & Studios  

http://www.sunwayhotels.com/index.aspx

ในนั้นเป็นเหมือนเมือง ๆ นึงเลยค่ะ มีห้าง  มีสวนสนุก  มี lagoon  มีผับ  มีเธค  ร้านอาหาร   ที่สำคัญมี เจโค โดนัทด้วย   วันนั้นทั้งวันเราเลยอยู่แต่ในนั้น

จากคุณ : nok_naja
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 52 20:35:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com