Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** Coopers - Review *** The Zense @ Central World ... คุณ กับ ผม ใต้ฟ้าที่เป็นใจ  

moonstar

สวัสดีครับ  มิตรรัก  ชาว BP  ทุกๆท่าน ...

"  โอกาสพิเศษ  ของ   คนพิเศษ  ...  กับ สถานที่พิเศษ   The  Zense  "

เมื่อประมาณกลางเดือนที่แล้ว ผมได้มีโอกาส พาคนข้างบ้าน ไปเลี้ยงฉลองวันเกิด มาครับ ...

ผมให้เวลากับการเลือกอยู่สักพักใหญ่เลยทีเดียว ... ลังเล ว่าจะล่องเรือ ชมบรรยากาศ ของ2 ฝั่ง ริมน้ำเจ้าพระยา  หรือ ขึ้นตึกสูงๆ ชมบรรยกาศสวยๆ ของกรุงเทพฯ ยามค่ำคืน ดี  ...

หาข้อมูลอยู่สักพัก  แล้วก็นึกขึ้นได้ว่า  มีน้องสาวที่น่ารักคนนึง  เคยทำ Review  ที่แห่งนี้ ไว้แล้วครับ  ...  นั่นคือ น้องแพท ( ที่บ้านมีแมวตั้ง 7 ตัว )  ไม่รอช้า ส่งหลัง_บ้าน ไปถามข้อมูลทันที   และก็ได้ ข้อมูลดีๆมาเยอะทีเดียวครับ  

"  ต้องขอบคุณ แพทน้อย ไว้ ณ. ที่นี้ด้วยค้าบ  "  กระพริบตา

*** อาจจะรู้สึกเหมือน Review ผิดห้องไปหน่อย สำหรับ การ Review ร้านอาหาร ครับ ... แต่ผม รัก BP ไปแล้ว  เลยขออนุญาต ทำ Review  ที่นี่ แทนที่จะไปห้อง ก้นครัว นะครับ  "  ไม่ว่ากันน้าค้าบบบ  " จุ๊บๆ

ลองชมดูกันเล่นๆ เผื่อจะเป็นอีกตัวเลือกนึง ในการเลือกร้านอาหาร ไว้นั่งชมวิวเมืองกรุง ค้าบบ      

ปล.  ภาพอาจจะไม่สวยเท่าไหร่นะครับ เพราะ ไม่ได้ใช้ขาตั้งกล้อง ในการเก็บภาพเลยครับ ...

รัก คนปาดดดดดดดดดดดดดดดดดด  ที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดด ฮ่าฮ่าฮ่า

***  Review  สุดท้าย  ของเดือนนี้ ค้าบบบ  ***

จากคุณ : coopers2006
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 52 16:49:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com