Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ รีวิว + เราคบกันมานานเท่าไหร่แล้วนะ ... quamruq online @ อัมพวา  

สวัสดีค่ะ

... ไปเที่ยวอัมพวามาอีกแล้ว (หลังจากที่ไปบ่อยนะเนี่ย)

ครั้งนี้ไปกับก๊วนเพื่อนค่ะ เพื่อนๆ ที่คบหาดูใจกันจาก ความรักดอทคอม ...

ปีนี้พวกเราคบกัน ครบรอบ 9 ปีเต็มในเดือนนี้
.. มิตรภาพไซเบอร์ มีจริง และจับต้องได้เสมอนะคะ กระดิ่ง

เราคงมิกล้าจะรีวิว "อัมพวา" มากมาย ... เพราะเราเชื่อว่าทุกคนคุ้นเคยกับอัมพวาเป็นอย่างดีค่ะ

แต่รีวิวนี้ .. เราถือเป็นอีกหนึ่งประสบการณ์ที่ได้กิน นอน เที่ยว ค้างคืนที่อัมพวา .. กับเพื่อนรู้ใจ และกับรีสอร์ทน่ารักๆ ... "ริมระเบียง"

พวกเราทั้ง 4 คนออกเดินทางจากกรุงเทพในช่วงบ่ายวันเสาร์
ด้วยระยะทางไม่ไกลนัก ... เราก็ถึงที่พักแล้วค่ะ

จากคุณ : ยูโด
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 52 17:52:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com