Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วย เรื่องที่พักในญี่ปุ่น.. ใครมีรูป ขอดูหน่อยจ้า..  

เนื่องจากจะเดินทางไปญี่ปุ่นช่วงต้นปี แต่จำชื่อโรงแรมที่เคยไปพักเมื่อหลายปีก่อนไม่ได้ อยู่ที๋โอซาก้า (จำได้แค่ว่า พักอยู่แถวๆ numba เดินเลี้ยวซ้ายไปก็จะมีแหล่งช้อปปิ้งมากมาย แล้วข้ามฝั่งไปนิดก็จะเจอ สะพานกูลิโกะ สตาร์บัค รวมถึงร้านปูยักษ์สีแดงแจ๋

เลยจะถามเพื่อนๆสมาชิกน่ะครับ ว่าโรงแรมนี้ชื่ออะไร ใช่
Chisun Shinsaibashi Hotel Osaka หรือเปล่าครับ..

พอดีเมื่อปลายปีที่แล้ว ไปพักที่ Shin osaka ที่อยู่ติดกับ JR แต่ผมว่าก็ยังเดินไกลอยู่ดี แถมไกลจากแหล่งช้อปปิ้งด้วย

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ ว่าพักที่ไหนดี ขอใกล้แหล่งช้อป และสะดวกในการรเดินทาง (เพราะเราต้องลากกระเป๋าไปเอง)

ทั้งที่ โอซาก้า และ โตเกียวเลยนะครับ เรื่องราคาไม่เกี่ยงจ้า

ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะขอบพระคุณมากๆๆเลยจ้า..

จากคุณ : mummie
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 52 15:09:42 A:15.211.153.73 X: TicketID:230581

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com