Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@ รบกวนสอบถามเกี่ยวกับโรงแรมชมวิว หัวหินค่ะ^^@@@  

พอดีจะไปพักที่โรงแรมชมวิว หัวหิน ห้องsuperior อยากรบกวนสอบถามเพื่อนๆว่าห้องsuperior มีระเบียงไหมคะ แล้วสภาพห้องยังดูดีอยู่ไหมคะ
เราเข้าใจว่าโรงแรมนี้อยู่ตรงเขาตะเกียบใช่ไหมคะ (ดูจากแผนที่) ลองหาข้อมูลแล้วมีแต่รีวิวที่นานแล้ว แล้วก็เป็นห้องDeluxe น่ะค่ะ
แล้วตอนเช้า ถ้าจะไปทานข้าวเช้าข้างนอก มีร้านอาหารใกล้ๆไหมคะ
ถ้าเข้าไปทางเขาตะเกียบน่ะค่ะ พอดีมีลูกเล็กไปด้วยน่ะค่ะ ไม่อยากไปขับรถวนหาที่กินนานๆ
ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือทุกๆ ความเห็นนะคะ

จากคุณ : nongteatree
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 52 12:59:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com