Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ว่างๆมารีวิว] Katiliya's Resort Mountain & Spa + รูปจากการเดินทาง  

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว Blueplanet

ช่วงนี้ก็ใกล้เข้าหน้าหนาวแล้ว หลายคนมีแพลนจะไปเที่ยวไหนยังครับ

ในช่วงเดือนตุลาที่ผ่านมา พอดีผมได้มีโอกาสใช้บริการรีสอร์ทที่เชียงรายโดยอนิสงค์ของงานไทยเที่ยวไทย ที่ซื้อ Packgage ไว้ ครับ

สถานที่พัก Katiliya's Resort Mountain & Spa ครับ โปรโมชั่น 2,999 ต่อคืน พัก 2 คืน แถมรถ - รับส่ง จากตัวเมืองเชียงรายครับ

แต่เนื่องจากผมแลกบริการรถรับส่ง เป็นอาหารมื้อค่ำ ก็เลยต้องเดินทางเองครับ

เริ่มจากกรุงเทพ ใช้บริการของสมบัติทัวร์ไปพะเยา เพื่อหาคนนำเที่ยวเชียงรายครับ

มาถึงเชียงราย ที่ขาดไม่ได้ก็คือการมาเที่ยววัดร่องขุ่นครับ

Ps. ผมถ่ายรูปจากมือถือนะครับ ภาพเลยไม่สวยนะครับ ขออภัยด้วย

(ถ่ายจากกล้องจริง ๆ ก็ไม่สวยหรอกครับ ฝีมือห่วยครับ 555...)

ความคิดเห็นที่แสดงไว้ในกระทู้ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับผม

่อีกอย่างก็คืออันนี้เป็นบันทึกการเดินทาง + รีวิวครั้งแรกของผมครับ ถ้ามีอะไรผิดพลาด ขออภัยอีกทีนะครับ

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 52 04:08:44

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 52 03:48:35

จากคุณ : nutow
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 52 03:45:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com