Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + + + ก่อนจะไม่มีเวลา รีวิวเลยดีกว่า Le Meridien เชียงใหม่ค่ะ + + + + + +  

สวัสดีค่ะชาวบลูแพลเน็ตทุกท่าน สาวน้อยปะแป้ง

หลังจากปล่อยรีวิวที่พักที่น่านไปแล้วที่กระทู้นี้

+ + + + + + + + หนาวนี้ที่น่าน กับน่าน บูติค โฮเต็ล + + + + + + + +
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E8569347/E8569347.html

วันนี้ขอมาปล่อยของอีกรีวิวแล้วกันนะคะ
(เสร็จจากรีวิวนี้ ที่จะรีวิวที่ห้องนี้ก็จะเป็นรีิวิวที่เที่ยวของเชียงใหม่ แพร่ น่าน น่ะค่ะ)

เป็นที่พักอีกแห่งของเชียงใหม่น่ะนะคะ ซึ่งอย่างที่บอกไว้ในรีวิวที่แล้วว่า
ข้าพเจ้าได้ voucher พักฟรีมา เนื่องจากพาเพื่อนไปเลี้ยงใช้หนี้ ฮ่าฮ่าฮ่า
โดยจะต้องใช้ภายใน 31 ต.ค. 52 ก็เลยไปใช้มันซะวันสุดท้ายค่ะ
ซึ่งก็จองล่วงหน้าราวๆ เอ่อ..5 เดือนได้มั้งนะ (ได้มาปุ๊บ โทร.จองปั๊บแหละค่า)

เริ่มจากตอนแรกคุณแฟนผู้ทำหน้าที่สารถีก็ถามว่า มันอยู่ตรงไหนหละ
(คนถามนี่เป็นคนเชียงใหม่นะคะ หยอกเย้า)

ก็บอกว่าอยู่แถวๆ ไนท์บาซาร์ ตึกเหลืองๆ สูงๆ อ้ะ

คุณแฟนก็เลยขับเข้าไนท์บาซาร์ไปค่ะ ตามนี้

จากคุณ : สาวไกด์ใจซื่อ
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 52 12:39:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com