Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ เส้นทางขอนแก่น-เชียงใหม่ @@@@  

ประมาณต้นเดือนหน้าต้องไปอบรมที่เชียงใหม่ค่ะ เคยไปรถทัวร์หลายครั้งแต่ส่วนใหญ่เดินทางกลางคืน ก็หลับตลอดทางค่ะ  ไม่เคยดู  ครั้งนี้คิดว่าจะเอารถยนต์ไปเผื่อไปเที่ยวที่อื่น รบกวนสอบถามพี่น้องห้อง blue ดังนี้ค่ะ
1.สภาพเส้นทาง อันตรายไหมค่ะ  มีช่วงไหนต้องระวังเป็นพิเศษ
2.ขอคำแนะนำเรื่องเส้นทางที่จะไป ดูในGoogle map แล้วไม่ค่อยเข้าใจ
3. คำแนะนำอื่น ๆที่ พี่ๆน้องๆ อยากแนะนำค่ะ
 ปล. ไม่ได้ขับเองค่ะ

จากคุณ : seasonchange with smile
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 52 23:03:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com