Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------##กลับมาจากจังหวัดเลย เอารูปมาฝากครับผม##------  

Trip นี้ได้ไปเที่ยวกับที่บ้าน หลังจากไม่ได้ไปกับครอบครัวมาเป็นเวลา 12 ปี นานมากพอดู ไปเที่ยวครั้งนี้ได้ไปพักที่ ภูผาน้ำ รีสอร์ท แอนด์ สปา ผมคงไม่ได้ รีวิว ห้องพักเท่าไรนะครับเพราะเพื่อนๆีรีวิวมาเยอะ ผมก็นำภาพบรรยากาศบริเวณที่พักของ ภูผาน้ำ รีสอร์ท แทนนะครับคงไม่ว่ากันนะครับ ออกเดินทางวันศุกร์ที่ผ่านมา กลับมาวันจันทร์ Trip นี้นั้งรถจนเหนื่อยเลย ToT Trip หน้าเห็นว่าจะไปเชียงใหม่ กันครับเดี๋ยวจะมาข้อมูลใน Pantip ที่เดิมแหะๆๆ
ออกจากบ้านเวลา ตี 5.00 น. ที่แรกที่ไปเที่ยว ทุ่งทานตะวัน จังหวัดลพบุรี ครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 11:26:01

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 11:25:04

จากคุณ : คนรัก Kiss X2
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 20:33:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com