Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(รีวิวค่ะ) ++++++++++ตลาดเก่าอ่างศิลา 133 ปี - วิหารเทพสถิตพระกิติเฉลิม - สถาบันวิทยาศาสตร์ทางทะเล (ชลบุรีค่ะ) ++++++  

สวัสดีเพื่อน ๆ ชาว บีพีทุกคนค่ะ
หลังจากที่อ่านการรีวิวของเพื่อน ๆ ในห้องนี้มานานแล้ว
วันนี้ขอรีวิวบ้างนะคะ

เป็นทริปที่ไปมาในวันที่ 22 พย. 52 ที่ผ่านมาค่ะ
และทริปนี้เกิดขึ้นได้เพื่อนมีเพื่อนมาทำงานที่ชลบุรี แต่ยังไม่เคยไปเที่ยวไหนเลยไหน ๆ เราก็มีอยู่ที่นี่ ปีกว่าแล้ว ก็เลยขอเป็นไกด์ซะ 1 วัน
เดินทางโดยรถมอเตอร์ไซด์ กับคน 2 คนคร้า ...........................

ปล.เป็นการรีวิวครั้งแรก ภาพอาจจะไม่สวย (ไม่ได้ตกแต่งอะไรมากเลยค่ะ+ ถ่ายไม่สวยด้วย 555 ) แต่ขอบอกว่าตั้งใจทำมาก ๆ ค่ะ เพราะไปมาตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 22 พย. กว่าผ่านขั้นตอนเตรียมเนื้อหา และย่อรูปใหม่ มาถึงวันนี้ที่จะเอารูปมาให้เพื่อน ๆ ดูกัน (อยากบอกว่า ตื่นเต้นมาก ๆ ที่จะเอารุปลงเน็ตแล้ว)

จากคุณ : koyny
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 52 13:12:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com