Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{กระทู้แบ่งปัน} สวัสดีปีใหม่ Japan 2010 ** Wallpaper สำหรับคนรักญี่ปุ่น  

เพื่อนๆ ครับ

ไม่มีอะไรมาขอบคุณความอบอุ่นที่พวกเราได้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันมาตลอด 1 ปี

แผนการเดินทางปีหน้าของผม ก็คือ ที่ Sapporo และ ที่ Kyushu ครับ จะได้นำภาพและข้อมูลมาแบ่งปันเหมือนเดิม

สุดท้ายนี้ก็ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่านมีความสุขสดชื่นปราศจากทุกข์โศก มีรอยยิ้มให้กันและกันตลอดปี 2553 และตลอดไป

ปล. ขอคนละ 1 โหวตครับ เพื่อดันไปอยู่กระทู้แนะนำสัก 1 อาทิตย์สำหรับแบ่งปันเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ เพราะกระทู้อาจตกไปแล้ว......

ขอบคุณครับ

ติวเตอร์ตู่

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 52 14:39:59

จากคุณ : CEOTHAI42
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 11:09:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com