Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~o~ Review: วันสบายๆ กับทริปเล็กๆ ที่หัวหิน ณ V Villas Managed by Accor ค่ะ ~o~  

สวัสดีพี่ๆ และเพื่อนๆ ห้อง BP ทุกคนค่ะ ^^
สัปดาห์ก่อนมีโอกาสได้ไปพักผ่อนและดื่มด่ำกับวันสบายๆ ที่หัวหินมา...
วันนี้เลยขออนุญาตเอามาแบ่งปันให้ทุกคนได้มีความสุขไปด้วยกันนะคะ... :)))

ทริปนี้เกิดขึ้นจากที่ว่า ที่บ้านเราคุยกันว่า เอ๊... ทำไมช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนกันเลยน้าา... เลยทำให้เกิดทริปเล็กๆ ทริปสั้นๆ ออกไปนอกกรุงเทพ ให้ได้พักผ่อนทั้งร่างกายทั้งจิตใจกันค่ะ... อยู่กรุงเทพนานๆ มันล้าเหมือนกันนะเนี่ยะ.. ว่ามั้ยคะ =D

ว่าแล้วก็จองโรงแรมรอไว้... ถึงวันก็บึ่งรถไปกันเลยค่ะ ^^

จุดหมายแรกของวันนี้ คือพระราชวังบ้านปืน จังหวัดเพชรบุรีค่ะ...
โฉบผ่านไปผ่านมาหลายรอบแล้ว ยังไม่เคยแวะซักที...
คราวนี้แวะหน่อยละกันเนอะ ^^

ป.ล. ขออภัยไว้ล่วงหน้านะคะ รูปอาจจะไม่สวยเท่าไหร่ เพราะกล้องตัวนี้ใกล้ปลดระวางเต็มทีแล้วค่ะ ^^"

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 52 18:19:06

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 52 18:18:25

จากคุณ : +~%Chocolate Republic%~+
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 52 18:17:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com