Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*****รีวิว ไต้หวัน******20-23 พย.2552 ตอนที่ 1  

หวัดดีครับเพื่อนๆชาวพันทิป วันนี้ขอทำรีวิวรูปที่ไปเที่ยวไต้หวันมาให้ชมน่ะครับ ผมไม่ได้ไปไต้หวันตั้ง 17 ปี ครั้งสุดท้ายที่ไปคือ ปี 35  นานมากๆที่ไม่ได้ไป เพิ่งจะมีโอกาสกลับไปไต้หวันอีกก้อครั้งนี้ล่ะครับ ขอบคุณข้อมูลต่างๆจาก คุณ ตงเหลงฉ่า คุณ Ilovessassygirl และคุณศักรินทร์ดาวร้าย และก็ขอขอบคุณ Air asia ที่เปิดรูทไทเปน่ะครับ ทำให้ผมได้มีโอกาสไปไต้หวันอีกครั้งหลังจากไม่ได้ไปถึง 17 ปี ผมเริ่มการเดินทางด้วย Air Asia FD 3656 ออกเดินทางวันที่ 20 พย.เวลา 13.10 เราเริ่มเดินทางกันเลยน่ะครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 52 14:45:55

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 52 12:17:11

จากคุณ : KaYa_Toast
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 10:32:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com