Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** Coopers - Review *** The Baths medi cottage @ Cha - am ... อารมณ์ภูเขา บรรยากาศทะเล Part 1  

moonstar

สวัสดีครับ  มิตรรัก  แฟน Review  ทุกท่าน ...

ตามสัญญาแล้ว ...ครั้งนี้ เรามีนัดไปเที่ยวกันที่  Holiday Inn Pattaya ... ครับ

แต่ด้วยกระแส ฟีเวอร์มากๆ ของ Holiday Inn  .. ทำให้มีเพื่อนๆ พี่ๆ หลายท่าน นำ Review ออกมาให้ชมกัยเยอะพอสมควร ... กระผมเลยขอ เก็บเอาผลงานชิ้นนั้นของผม  ดองต่อไปอีกสักระยะ ถ้ามีโอกาสดีๆ จะนำมาให้ชมกันอย่างแน่นอนครับ ...

แต่ก็ใช่ว่าจะหมด สถานที่สวยๆบรรยากาศดีๆ ไปแต่อย่างใด ... นะครับ

วันนี้ยังมีที่พักสวยๆอีก  1 แห่ง ที่ผมได้ไปสัมผัสมา ... ถือว่าเป็นอีกสถานที่ ที่ตั้งใจไว้มาสักพักแล้วว่า จะต้องไปประทับรอย ไว้ให้ได้ ... นั่นก็คือ

" The Baths medi cottage "   ที่นี่นั่นเองครับ ...

จำได้ว่าดู Review  ของเพื่อนท่านนึง ( กระทู้โดนลบไปแล้ว ) ใน Bp นี้ครับ ... ขณะนั้งดูไป ก็ลองค้นเบอร์ ของที่นี่ และโทรไปจองดู  ปรากฏว่าว่าง ... เลยจัดตามใจต้องการ ครับ

ลองไปชมดูนะครับว่า   ....   ที่เค้าว่า ยกสวนผึ้ง มาไว้ที่ชะอำ  มันเป็นอย่างไร

จากคุณ : coopers2006
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 52 11:48:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com