Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวววว!!!!~ภูเก็ต- กระบี่ พร้อมแนะนำที่พักหลักร้อย และทริปอ่าวมาหยา เกาะพีพี หน้า Hi ซีซั่น โดยโปรแอร์เอเชีย 0 บาท  

เนื่องจากได้ซื้อตั๋วจากโปรแอร์เอเชียมาเมื่อเดือนกุมภาพันธ์ค่ะ เมื่อใกล้วันไปก็ได้ฤกษ์เมื่อวันที่ 1-3 ธันวาคม 2552  ทริปนี้สองคนหมดไปคนล่ะ 3650 บาทโดยประมาณค่ะ กินอิ่มหนำสำราญ และได้ที่พักหลักร้อยในราคาถูกใจ และชอบสถานที่ของที่นี่มากๆ
ทริปนี้ เสียค่าใช้จ่ายดังนี้ค่ะ ค่าตั๋วโปร 1500 กว่าบาทค่ะ สองคนไปกลับ
ค่ารถตู้ไปบขส. คนล่ะ 100 บาท ค่าห้องพัก สองคืน ห้องล่ะ 550 บาท สองคืนก็ 1100 บาท ค่าทัวร์วันเดย์ทริป คนล่ะ 1100 บาท ไปเกาะพีพี อ่าวมาหยา เกาะไข่(แต่เกาะไข่ไม่ได้ไปเนื่องจากลมพายุเข้าค่ะ )ค่าเช่ารถมอเตอร์ไซด์ วันล่ะ 150 บาท ค่าน้ำมัน 140 บาท ค่ากินเบร็จเตร็ด ก็ราวๆ 1000 -2000 บาทค่ะ มารับชมกันเลยค่ะ

จากคุณ : girlsaimtoone
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 52 18:01:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com