Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!REVIEW!!! "เที่ยววันเดียว ไม่มีเหงา ที่ปลายทาง... ฉะเชิงเทรา"  

เดือนที่แล้วมีโอกาสได้ไปเที่ยวกับเพื่อนๆที่เมืองแปดริ้ว

เห็นว่าเดินทางสะดวกรวดเร็วดีครับ รถไฟปู๊นๆไปแว๊บเดียว น่าสนใจสำหรับหลายๆคน

ปล. ทริปนี้ เดินกินซะเยอะครับ ไม่ขอบรรยายอะไรมากมาย ดูไปเพลินๆละกันครับ ข้อมูลอาหารไม่ค่อยจะสันทัดนะครับ (กินอย่างเดียว)

credit : เกือบทุกภาพเป็นของ plaything (ช่างกล้องของคณะผมหละครับ 555+)

เริ่มต้นเดินทางกันด้วยรถไฟสายตะวันออกขบวนนี้ครับ

รถไฟทุกขบวนจะต้องแวะพักเหนื่อยที่สถานีชุมทางฉะเชิงเทราครับ เราจึงไม่ต้องกังวลว่าขบวนนั้นขบวนนี้จะขึ้นได้รึป่าว (ยกเว้นขบวนเดียวที่เขียนไว้ถึงแค่หัวตะเข้นะ 555+)

จากคุณ : KiMaLdInHo
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 08:16:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com